Võ Đường Ngọc Hòa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Võ Đường Ngọc Hòa

CLB tại ĐH Kiến Trúc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ý kiến đóng góp về forum

Go down 
Admin
dragonstk21
6 posters
Tác giảThông điệp
dragonstk21

Ý kiến đóng góp về forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitimeMon May 17, 2010 9:48 pm

-Mình thấy giao diện của forum mình nhìn răc rối quá, phân bố không hợp lý, các bố cục lung tung hết cả, thiếu nhiều mod cơ bản làm mọi người nhìn vào cảm thấy hơi khó chịu. Ít nhất giao diện cũng phải đc cơ bản như forum bên Kinh tế, k cầu kỳ nhưng dễ nhìn mọi người dễ quan sát bài viết :-s
http://voduongngochoa.vn/forum/index.php?sid=aefa6190eac72f38eabaebb08cbe9938
-Cái chatbox có cũng như k :-s. Mình đăng nhập vào thì mới thấy out ra là mất hết tin nhắn, coi như mọi người chưa thấy gì cả :-s.
-Trong bài viết thì cấu trúc lung tung hết cả :-s. khung profile thì ảnh thành viên bị chỉnh bé tý lung tung hết cả :-s. trong bài viết thì toàn thấy cái quote là quote to k đỡ đc :-s. Đặc biệt là mấy cái icon :-s ít nhất cũng phải có đc icon yahoo chứ mấy cái cơ bản này nhìn gét quá :@.
Mình chỉ có ít ý kiến đóng góp để diễn đàn clb mình phát triển mong admin xử lý, ít nhất là phải hơn bên kinh tế :@ chứ thế này thì thua xa :-s
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitimeTue May 18, 2010 6:34 pm

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Mình sẽ cố gắng khắc phục 14
http://voduongngochoa.co.cc
caubenoitranthe_88pnl

caubenoitranthe_88pnl

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitimeThu Jun 03, 2010 2:12 am

Bác nào góp ý kiến về giao diện nên gặp thẳng bác admin để trao đổi và cùng chỉnh sửa cho dễ!!!
Hum nay mới đc biết đến tên trang web của clb karate-kien truc. Về phần giao diện thì mình chả biết nhận xét j Sad. Nhưng mới nghe tên web cứ cảm thấy thế nào ấy.
Nhắc đến http://voduongngochoa.vn cảm giác nghe đẳng cấp lắm (có thể tạm ví như những chiếc áo lacoste tiền triệu trong parkson). Còn nghe đến voduongngochoa.co.cc cảm giác cứ như hàng nhái ấy (tạm ví như những chiếc áo lacoste đc đăng trên các trang muare, enbac...).
Những cái j đã thuộc về đẳng cấp, có tên tuổi rồi thì mình ko nên làm những j tương tự thế nữa, vì nó có thể khiến người ngoài hiểu nhầm, ko rõ, mập mờ về võ đường (ví dụ có thề hiểu là có 2 võ đường Ngọc Hòa khác nhau nên mới có 2 trang web khác nhau). Trong khi mình có thể lấy 1 tên khác ( giả dụ như karatedo-kientruc...) nhưng khi vào web lại có những thông tin cho biết clb là "1 trong những clb thuộc võ đường Ngọc Hòa" và clb thành lập khi nào, hoạt động đc bao lâu rồi...thế cũng đc mà!
Đấy là ý kiến chủ quan của tớ thôi. Nếu có j ko phải mọi người lượng thứ nha!!! Very Happy
Dù j trang web cũng lập rồi, dẫu sao cũng phải cảm ơn admin đã bỏ thời gian, công sức lập ra và quản lý trang web để anh em có nơi vào trò chuyện, tâm sự, giao lưu học hỏi chứ nhỉ Smile. Trên đời nên có nhiều người tốt như thế! 20
hieu_pro_2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 12:36 am

chung ta cung co' the thay' trang web cua clb kinh te quoc dan lap ra chu yeu de gioi thieu ve' tap doan chu' co' trang cua chinh clb do' dau
con' cua minh' la' danh rieng cho clb thoi
nen don gian the' nay'
con' cai' kia thi' ki' cong lem'
the' la' duoc rui'
con' loi~ j thi' tutu sua sau
phai khong cac anh em
kekeke cu dung tam vay
moi' lap nen co' j thi' minh dung' the ay'
bao lau rui' thi con che duoc chu' phai khong?
aa aa aa aa aa
picachu9898

picachu9898

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitimeTue Jun 22, 2010 11:34 pm

Tớ góp ý là :
Cho 1 giải phân cách rõ ràng giữa 2 bài viết gần nhau
http://picachu9898.no1.vn
bedimaugiao
Admin
bedimaugiao

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 1:48 am

Mọi người thông cảm.Ý kiến của các bạn đều đúng nhưng các bạn phải hiểu bọn tớ ko có tiền.Nên cái tên cũng là miễn phí.Mà miễn phí thì chỉ đc .co.cc là ngon rồi.Nhái cũng phải dùng tạm thôi.Bạn nào có tiền hay có ý ủng hộ gửi về cho bạn dũng.Bọn tớ sẽ chỉnh lại forum theo đúng ý các bạn từ tên đến giao diện.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp về forum   Ý kiến đóng góp về forum I_icon_minitime

Ý kiến đóng góp về forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang